MTACTL-120GU-00S อินดักชั่นมอเตอร์ปรับรอบ Taili Motor 120W 1Phase 5IK120RGU-CF Gearhead 5GU US52 Speed Control
คำอธิบาย
ชุดมอเตอร์เกียร์เอซีและกล่องปรับรอบ AC Gear motor Set Reversible ใช้ร่วมกับกล่องปรับความเร็วรอบได้
  • แกนเพลา Shaft Diameter 15mm
  • AC Gear Motor Voltage AC 220V / Frequency 50Hz / 60Hz
  • Capacitor Speed 90~1400rpm
  • Cooling Fan
ในชุดประกอบด้วย
  • 1.Taili 120W 1-Phase Variable Speed ​​AC Motor 5IK120RGU-CF
  • 2.Taili Gearhead 5GU-K
  • 3.Taili Speed ​​Controller US52 120W