MTACTL-015GN-00S อินดักชั่นมอเตอร์ปรับรอบ Taili Motor 15W 1Phase 3IK15RGN-C Gearhead 3GN US52-15W Speed Control
คำอธิบาย
ชุดมอเตอร์เกียร์เอซีและกล่องปรับรอบ AC Gear motor Set Reversible ใช้ร่วมกับกล่องปรับความเร็วรอบได้
  • แกนเพลา Shaft Diameter 10mm
  • 15W
  • Voltage AC 220V / Frequency 50Hz ~ 60Hz
  • Speed 90-1400rpm
ในชุดประกอบด้วย
  • 1pcs x Taili 15W Induction Motor Model 3IK15RGN-C
  • 1pcs x Taili 70mm Gearhead 3GN-K
  • 1pcs x Taili Speed ​​Control US52-15W
ตารางความเร็วหลังทดเกียร์
สูตร: RPM หลังทด = RPM มอเตอร์ ÷ อัตราทดเกียร์
อัตราทดเกียร์ 3GN-K ความเร็วหลังทดเกียร์ แรงบิดโดยประมาณ*
1:3 30 – 467 rpm 0.31 N·m
1:5 18 – 280 rpm 0.51 N·m
1:10 9 – 140 rpm 1.02 N·m
1:12.5 6 – 93 rpm 1.53 N·m
1:20 4.5 – 70 rpm 2.05 N·m
1:25 3.6 – 56 rpm 2.56 N·m
1:30 3 – 47 rpm 3.07 N·m
1:40 2.25 – 35 rpm 4.09 N·m
1:50 1.8 – 28 rpm 5.12 N·m
1:60 1.5 – 23 rpm 6.14 N·m
1:75 1.2 – 19 rpm 7.67 N·m
1:90 1 – 16 rpm 9.21 N·m
1:100 0.9 – 14 rpm 10.23 N·m
1:120 0.75 – 12 rpm 12.28 N·m
Dimension
  • 70 x 70mm Flange