MTCL17-12 สเต็ปเปอร์มอเตอร์ Set2 Closed-loop Step Motor Nema17 0.7Nm 42HS48ES+HSC42A Driver
สั่งจองสินค้าได้
คำอธิบาย
Nema17 (42mm) Closed Loop stepping Motor, Hybrid Closed-Loop Stepper Motor, Closed Loop Stepper, Closed loop Stepper Motor, Automation stepper Motor
คุณสมบัติเด่น
  • มอเตอร์สเต็ป 2 เฟส ความละเอียด 1.8°
  • รองรับงานเคลื่อนที่เชิงเส้น Linear Motion
  • ค่าความคลาดเคลื่อนต่ำ เดินงานได้แม่นยำ
  • ฉนวน Class B ทนความร้อน
  • เหมาะสำหรับเครื่องจักรอัตโนมัติและงาน Motion Control
  • Encoder: Built-in Incremental Encoder
สเต็ปปิ้งมอเตอร์ Closed-loop Stepper Motor Nema17 (42mm)
  • Step Motor Closed-loop+Driver (42HS48ES+HSC42A Driver)
  • Step Angle 1.8°
  • 4 สาย (Bipolar 2 phase) Hybrid
  • Current2.0A/Phase
  • แรงบิด Holding Torque 0.7Nm // 1Nm = 0.101972 kgf.m
Encoder Resolution
  • Encoder Resolution 1000ppr
ในชุดประกอบด้วย
  1. 1pcs x Nema17 สเต็ปเปอร์มอเตอร์ Closed-loop Step Motor 42HS48ES
  2. 1pcs x กล่องควบคุม HSC42A Driver
  3. 1pcs x สายเชื่อมต่อ Step Motor
  4. 1pcs x สายเชื่อมต่อ Encoder
Dimension
  • L 48mm
  • Shaft Dai 5mm
  • Shaft length 22mm