MTACTS-015GN-00S อินดักชั่นมอเตอร์ปรับรอบ TS Motor 15W 1Phase 3IK15RGN-C Gearhead 3GN US52-15W Speed Control
คำอธิบาย
  • แกนเพลา Shaft Diameter 10mm
  • AC Gear motor Voltage AC 220V / Frequency 50Hz / 60Hz
  • Motor Speed optical axis 1400 rpm
รุ่น Gear Reduction Ratio
  • อัตราทดเกียร์ 5K Reduction ratio 1:5
  • ความเร็วหลังทดเกียร์ 270 RPM
ในชุดประกอบด้วย
  • 1pcs x มอเตอร์เกียร์เอซี AC Motor 3IK15RGN-C
  • 1pcs x 70mm Gearhead 3GN
  • 1pcs x ชุดควบคุมความเร็ว Speed Control Unit US52-15W
Dimension (mm)
  • Flang 70x70mm