MTACTL-060GU-00S อินดักชั่นมอเตอร์ปรับรอบ Taili Motor 60W 1Phase 5IK60RGU-CF Gearhead 5GU US52 Speed Control
คำอธิบาย
ชุดมอเตอร์เกียร์เอซีและกล่องปรับรอบ AC Gear motor Set Reversible ใช้ร่วมกับกล่องปรับความเร็วรอบได้
  • แกนเพลา Shaft Diameter 15mm
  • Voltage AC 220V / Frequency 50Hz ~ 60Hz
  • Capacitor Speed 90~1400 RPM
  • Cooling Fan
ในชุดประกอบด้วย
  • 1pcs x Taili 60W Induction Motor Model 5IK60RGU-CF
  • 1pcs x Taili 90mm Gearhead 5GN-K