MTACTL-300GU-00S อินดักชั่นมอเตอร์ปรับรอบ Taili Motor 300W 1Phase 6IK300RGU-CF Gearhead 6GU US52 Speed Control
คำอธิบาย
มอเตอร์เอซี TAILI AC Motor มอเตอร์เอซีปรับรอบ สำหรับงานขับสายพานลำเลียง เครื่องจักรขนาดเล็ก และระบบอัตโนมัติ ใช้ไฟบ้าน 220VAC 1 เฟส รองรับการใช้งานร่วมกับชุดเกียร์ 6GU เพื่อเพิ่มแรงบิดและปรับความเร็วรอบให้เหมาะกับหน้างาน
คุณสมบัติเด่น
  • มอเตอร์ AC Variable Speed / Speed Control Motor สำหรับควบคุมความเร็วรอบ
  • กำลังมอเตอร์ 250W เหมาะกับงานขับโหลดระดับกลาง
  • ใช้ไฟ Single Phase 220V เหมาะกับระบบไฟฟ้าทั่วไปในโรงงานและงานเครื่องจักร
  • ใช้ร่วมกับ Gearhead 6GU เลือกอัตราทดได้ตามความเร็วและแรงบิดที่ต้องการ
  • เพลา 15mm และหน้าแปลน 104×104mm เหมาะกับงานติดตั้งกับโครงเครื่องจักร
  • Capacitor Run 10uF
  • Motor Speed 1400 RPM
ในชุดประกอบด้วย
  • 1pcs x Taili 300W 1-Phase Variable Speed ​​AC Motor 6IK300RGU-CF
  • 1pcs x Taili 104mm Gearhead 6GU-K
  • 1pcs x Taili Speed ​​Controller US52 300W
Reduction Motor Max Allowable Torque (Rated Torque)
50Hz
อัตราทด 10 12.5 15 18 20 25 30 36 40 50 60 75 90 100 120 150 180
รอบ (r/min) 140 112 93 78 70 56 47 38.8 35 28 23.3 18.7 15.5 14 11.7 9.3 7.8
แรงบิด (N·m) 23.6 26.2 31.4 37.7 41.9 44 44 44 44 44 44 44 44 44 44 44 44
60Hz